Sashin Rarraba Wutar Lantarki

PDUshi ne taƙaitaccen sashin rarraba wutar lantarki a Turanci, wato sashin rarraba wutar lantarki.Ta hanyar yin amfani da samfurori na PDU na masana'antu, ana iya inganta ƙarfin wutar lantarki na samfurori na cibiyar sadarwa, kuma za a iya biyan bukatun shigar da wutar lantarki na kayan aiki masu mahimmanci.

Ana nuna da'irar gano waya ta ƙasa ta bututu mai fitar da haske mai haske, wanda zai iya gano yadda ya kamata kuma da gaske ko layin wutar lantarki ɗinka yana ƙasa da ingancin wayar ƙasa, yana tunatar da ku haɗawa da kula da kyakkyawar ƙasa don tabbatarwa. santsi da amfani da tashar yoyon kariya ta walƙiya.Tsaro na lantarki.Tare da haɓaka fasahar sadarwar kwamfuta, buƙatun kayan aiki masu mahimmanci kamar sabobin, masu sauyawa, da na'urorin lantarki daban-daban kuma suna ƙaruwa.Kasuwancin da suke gudanarwa yana ƙara zama mai mahimmanci, kuma abubuwan da ake buƙata don muhalli (kamar ɗakin kwamfuta, majalisar ministoci, da dai sauransu) inda kayan aiki suke ya fi girma., duk wuraren da ke cikin aiki na kayan aiki masu mahimmanci dole ne su sami babban aminci da samuwa.Don tashar wutar lantarki, ita ce batu na ƙarshe na amfani da wutar lantarki ga duk na'urori.Idan ba shi da kwanciyar hankali kuma ba shi da isasshen ayyukan kariya, zai iya haifar da lalata kayan aiki masu tsada ko ma rushewar tsarin gaba ɗaya.Sabili da haka, aminci da kwanciyar hankali na soket ɗin wutar lantarki shine ɗayan garanti mai ƙarfi don ƙimar kayan aiki da tsarin kasuwanci.

Siffofin

Tsarin samfur:Yana ɗaukar ƙirar ƙirar ƙirar ƙira, tare da ayyuka daban-daban na hankali, wanda ya dace da gudanarwa da aiki.

Daidaituwar Interface: Madaidaicin tsarin rami na soket ɗin wutar lantarki na ƙasashe daban-daban na duniya na iya biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban a ƙasashe da yawa.

Girman shigarwa: Ana iya shigar da shi cikin sauƙi a kan daidaitattun ɗakunan ajiya na 19-inch da racks, kuma kawai yana ɗaukar sararin majalisar 1U.Yana goyan bayan shigarwa a kwance (misali inch 19), shigarwa na tsaye (shigar layi ɗaya tare da ginshiƙan majalisa), kuma ana iya amfani dashi a wasu lokuta.

Kariya da yawa:Ginin na'urar kariyar haɓaka matakan matakai da yawa yana ba da kariya mai ƙarfi, kuma yana ba da na'urorin gani iri-iri kamar tacewa, ƙararrawa, saka idanu akan wuta, da sauransu.

Haɗin ciki:Socket Reed shine tagulla na phosphor, tare da elasticity mai kyau da kyakkyawar hulɗa, kuma yana iya jurewa fiye da sau 10,000 na toshewa da cirewa;hanyoyin haɗin kai tsakanin socket modules duk an haɗa su ta screw terminals da plug-in tashoshi.Akwai na'urori masu dacewa kamar gyaran ƙwanƙwasa don gyaran igiyoyi.

Ƙarin zaɓuɓɓuka masu hankali, sauƙin sarrafawa da sarrafawa mai nisa: Samfurin na iya zaɓar ƙarin ayyuka kamar nuni na dijital, ƙararrawa mara kyau, sarrafa cibiyar sadarwa, da sauransu, don haskaka haƙiƙan samfurin da haɓaka amfani da sauƙin sarrafawa.

1231

Kariyar kewayawa da yawa

Yajin walƙiya da kariyar karuwa:matsakaicin tasiri na yanzu: 20KA ko mafi girma;iyaka ƙarfin lantarki: ≤500V ko ƙasa;ƙwararre da Cibiyar Gwajin Walƙiya ta Beijing ta gwada, ana iya amfani da ita azaman kariya mai kyau a gefen kayan aiki

Kariyar ƙararrawa: LED dijital nuni na yanzu da cikakken sa ido na yanzu tare da aikin ƙararrawa

Kariyar tacewa: Tare da ingantaccen kariyar tacewa, fitarwa mai tsaftataccen tsaftataccen wutar lantarki mai wuce gona da iri: Samar da kariyar wuce gona da iri, wanda zai iya hana matsalolin da suka haifar da wuce gona da iri.

Anti-misoperation:PDUsgabaɗaya ba su da babban maɓallin sarrafawa ON/KASHE, wanda zai iya hana rufewar bazata, da samar da na'urorin kariya na samar da wutar lantarki na zaɓi biyu.Ayyuka masu hankali Load da saka idanu na yanzu.


Lokacin aikawa: Agusta-31-2022