Wanene Mu?
Banatton ya zama babbar alama ta China.
Banatton Technologies (Beijing) Co., Ltd babban kamfani ne na fasaha wanda ke mai da hankali kan ainihin fasahar wutar lantarki, haɗawa da bincike na sabbin fasahar dijital, da samar da ingantattun mafita don cibiyar bayanai, wutar lantarki mai tsabta, makamashi mai tsabta, da sauransu. Ba abokan ciniki hidima. a cikin kasashe da yankuna fiye da 100 a duniya, muna inganta ci gaba mai dorewa na digitization da makamashi maras nauyi a cikin gwamnati, kudi, masana'antu masana'antu, kiwon lafiya na zamantakewa, sufuri na jama'a, masana'antun Intanet.
Mun kasance warai tsunduma a cikin biyu filayen na masana'antu digitization da fasaha makamashi, sun yafi tsunduma a kaifin baki ikon (UPS, EPS, customized wutar lantarki, sadarwa wutar lantarki, high-voltage DC wutar lantarki, musamman wutar lantarki, ƙarfin lantarki stabilizer, PDU). ) , Cibiyar bayanai (Cibiyar bayanai na zamani, cibiyar bayanan wayar hannu, cibiyar bayanai na musamman na masana'antu, rarraba wutar lantarki mai hankali, tsarin kulawa mai ƙarfi, kwandishan da dai sauransu), da makamashi mai tsabta (masu canza wutar lantarki, masu juyawa na photovoltaic, masu canza wutar lantarki, ajiyar makamashi. fakitin baturi, tarin caji, tsarin rarraba wutar lantarki) na sassan kasuwanci masu mahimmanci guda uku na shekaru masu yawa. A halin yanzu mun musamman kafa manyan-sikelin da kuma na musamman R & Ds da ƙera sansanonin a dama yankuna saduwa da m samar da mu kamfanin ta filayen da uku segments kafa dijital, musamman da kuma hadedde kyau kwarai wadata sarƙoƙi.
Me Muke Yi?
Dangane da bukatun ku, don samar muku da mafita
Bayan shekaru na ƙoƙarce-ƙoƙarce marasa iyaka, za mu iya samar da: hanyoyin samar da wutar lantarki ga kowane masu amfani; Hanyoyin wutar lantarki na kore ga masu amfani da kasuwanci; Gina kayan aikin mai amfani da kasuwancin IT, gami da ingancin wutar lantarki, hanyoyin kwantar da yanayin yanayi; Ginin dakin kwamfuta na IT da ginin bayanan cibiyar bayanai.
Babban samfuran fitarwa na kamfaninmu sune samfuran IT kamar batura, UPS, masu daidaita wutar lantarki, tsarin hasken rana, PDUs, kayan wutar lantarki na DC, tsarin wutar lantarki mai ƙarfi na DC, samar da wutar lantarki na gaggawa, da kabad ɗin rarraba wutar lantarki mai kaifin baki.
Me yasa Zabe Mu?
- Kwarewa:Kyawawan ƙwarewa a cikin sabis na OEM da ODM.
- Takaddun shaida:CE, RoHS, UL takardar shaida, ISO 9001, ISO14001 da ISO45001 takaddun shaida.
- Tabbacin inganci:100% dubawa kayan aiki, 100% gwajin aiki.
- Sabis na garanti:garanti na shekaru uku
- Bada tallafi:samar da bayanan fasaha na yau da kullum da tallafin horo na fasaha.
- Sashen R&D:Ƙungiyar R&D ta haɗa da injiniyoyin lantarki, injiniyoyin tsari da masu zanen sifofi.
- Sarkar samarwa na zamani:ci-gaba mai sarrafa kansa samar da kayan aikin bitar, ciki har da mold, samarwa bitar, samar taro taron, siliki allo bitar.
Ƙarfin samarwa
Muna da ƙarfin fasaha mai ƙarfi, kayan aiki na ci gaba
Kamfanin Banatton yana da ƙarfin fasaha mai ƙarfi, kayan aiki na ci gaba, da ƙwararrun gudanarwa da bincike na fasaha da ƙungiyar haɓakawa. Muna ba da hankali sosai ga ingancin samfur, kuma muna aiwatar da ingantaccen iko daga albarkatun ƙasa zuwa samfuran da aka gama don tabbatar da cewa kowane samfurin zai iya kaiwa matuƙar inganci da ƙimar aiki lokacin da ya bar masana'anta. Samfuran sun wuce takardar shedar CE ta Tarayyar Turai da takardar shedar UL ta Amurka.
Ƙarfin fasaha
Fasaha, samarwa da gwaji
Muna da jagorancin bincike na cikin gida da damar haɓakawa, ƙwarewar Barnaton koyaushe ana ɗaukar fasaha. Ma'aikatan fasaha sun haɗa da injiniyoyi 30, shugabannin fasaha 3, da manyan injiniyoyi 5. A halin yanzu mun mallaki sama da 1000 na ingantattun injina da kayan gwaji.