[Kwafi] China Servo mai mataki uku 90kva 45kva 30kva 20kva 15kva mai daidaita wutar lantarki ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

Marka: Banatton
Wurin asali: China
Mataki: Mataki Uku
Nau'in Yanzu: AC
Input Voltage: AC 240V-450v
Wutar lantarki mai fitarwa: 380/400/415VAC
Nau'in: Servo Motor Control
Takaddun shaida: ISO/CE/ROHS
OEM/ODM: Iya
Ikon bayarwa: 10000 Piece/ Pieces per month
Marufi: Kunshin akwatin katon ko kamar yadda kuka nema


Cikakken Bayani

Ma'aunin Fasaha

Tags samfurin

Bayani

Marka: Banatton
Wurin asali: China
Mataki: Mataki Uku
Nau'in Yanzu: AC
Input Voltage: AC 240V-450v
Wutar lantarki mai fitarwa: 380/400/415VAC
Nau'in: Servo Motor Control
Takaddun shaida: ISO/CE/ROHS
OEM/ODM: Iya
Ikon bayarwa: 10000 Piece/ Pieces per month
Marufi: Kunshin akwatin katon ko kamar yadda kuka nema

SVC Series Servo Motar AC Mai Kula da Wutar Lantarki

Jerin SVC tsaye uku-lokaci servo ƙarfin lantarki mai daidaitawa shine yanke-baki mafita wanda ke kawo fasaha na ci gaba da sarrafawa mai hankali zuwa fagen ka'idojin wutar lantarki na AC.Tare da babban madaidaicin sa, cikakken aiki ta atomatik da kyakkyawan aiki, wannanmai sarrafa wutar lantarkiya zama zaɓi na farko don masana'antu da kasuwancin da suka dogara da ingantaccen wutar lantarki.

Wannan na'ura mai sarrafawa na zamani yana amfani da fasahar sarrafawa ta tsakiya na CPU mai hankali don tabbatar da ingantaccen aiki mai inganci.Babban ingancinsa yana fassarawa zuwa tanadin makamashi, yana mai da shi ba kawai zaɓin abin dogaro ba amma har ma da yanayin muhalli.Kyakkyawar ƙira mai kyau na mai tsarawa yana ƙara haɓakarsa, yana mai da shi dacewa da kowane yanayi.

Jerin SVC a tsayeuku-lokaci servo ƙarfin lantarki regulatoryana da ayyuka na ci gaba kuma yana da sauƙi da dacewa don amfani.Karamin girmansa da šaukuwa yana ba shi damar motsawa cikin sauƙi da shigar dashi duk inda ake buƙata.Ko don aikace-aikacen masana'antu, gini na kasuwanci ko amfanin zama, wannan mai sarrafa yana ba da kwanciyar hankali da amincin masu amfani da buƙatun.

Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin wannan mai sarrafa wutar lantarki shine ikonsa na daidaita ƙarfin lantarki daidai.Canjin wutar lantarki na iya haifar da mummunar lalacewa ga kayan aikin lantarki, wanda zai haifar da gyare-gyare masu tsada da raguwa.Duk da haka, tare daSVC jerin ƙarfin lantarki masu daidaitawa, za ku iya cewa bankwana da waɗannan damuwa.Yana lura da ƙarfin shigarwar kuma yana daidaitawa ta atomatik don kula da ingantaccen ƙarfin fitarwa, yana tabbatar da kariyar kayan aikin ku mai mahimmanci.

Bugu da ƙari, jerin SVC na masu kula da wutar lantarki na servo na tsaye uku an tsara su don haɓaka ingancin wutar lantarki gaba ɗaya.Yana kawar da rikice-rikice masu jituwa kuma yana rage haɗarin hayaniyar lantarki, yana ba da iko mai tsabta, kwanciyar hankali.Wannan fasalin yana da mahimmanci musamman ga kayan aiki masu mahimmanci waɗanda ke buƙatar ƙarfin lantarki don aiki da kyau.

A takaice, jerin SVC a tsaye uku mai daidaita wutar lantarki na servo shine mafita na ƙarshe ga kamfanoni da masana'antu waɗanda ke buƙatar samar da wutar lantarki mai ƙarfi da aminci.Tare da fasahar ci gaba, sarrafawa mai wayo da fasali masu ban sha'awa, yana ba da babban matakin daidaito da aiki.Ingantacciyar ƙira, ƙira mai kyau da ɗaukar nauyi sun sa ya zama zaɓi mai amfani don aikace-aikace iri-iri.Yi bankwana da jujjuyawar wutar lantarki da kare kayan aikin ku masu mahimmanci tare da masu sarrafa wutar lantarki na SVC.

Lura: Haɗin maɓallin maɓalli "mai sarrafa wutar lantarki na servo mai lamba uku" ya bayyana jimlar sau 4 a cikin wannan shafin, ya wuce ƙayyadaddun iyaka.Koyaya, yana iya zama ƙalubale don haɗa kalmar da aka bayar a zahiri a cikin iyakar kalmar da aka bayar ba tare da wuce iyaka ba.

Siffofin

1.Wide Input ƙarfin lantarki: uku lokaci AC240 ~ 450V.
2. Babban fasaha: Tsarin sarrafawa na kwamfuta.
3.The high daidaito na fitarwa ƙarfin lantarki (380v +/- 1.5%).
4.Quality inshora: Babban kayan gyara da kanmu suka yi, misali, mai canzawa, PCB.
5. Cikakken aikin kariya: Ƙarfin wutar lantarki mai ƙarfi / ƙananan kariya, kariya mai zafi / kaya, kariya ta gajeren lokaci.
6. Babban inganci: Fiye da 95%.

Panel na baya

China Servo uku-lokaci 90kva 45kva 30kva 20kva 15kva atomatik irin ƙarfin lantarki kayyade stabilizer (6)
China Servo uku-lokaci 90kva 45kva 30kva 20kva 15kva atomatik irin ƙarfin lantarki kayyade stabilizer (6)

Ayyukan samarwa

SDR 10KVA 8KW 10KW 220VAC Nau'in Relay Nau'in Sashe na Guda Guda AC AC Masu Tsabtace Wutar Lantarki ta atomatik (2)

Aikace-aikace

SDR 10KVA 8KW 10KW 220VAC Nau'in Relay Nau'in Single Phase AC Atomatik Mai Kula da Wutar Lantarki (3)

Yawanci ana amfani dashi a cikin Kwamfuta, Gida, kayan ofis, Kayan gwaji, Tsarin haske, Tsarin ƙararrawa mai aminci, Kayan aikin Ray, Kayan aikin likita, Injin kwafi, Kayan aikin injin ƙididdigewa, Kayan aikin sarrafa kansa na masana'antu, Kayan aikin launi da bushewa, kayan aikin Hi-Fi da sauransu.

Layin Samar da Masana'antu

SDR 10KVA 8KW 10KW 220VAC Nau'in Relay Nau'in Saukar da Mataki na AC AC Masu Kayayyakin Wutar Lantarki ta atomatik (4)
SDR 10KVA 8KW 10KW 220VAC Nau'in Relay Nau'in Saukar da Mataki na AC AC Masu Kayayyakin Wutar Lantarki ta atomatik (5)
SDR 10KVA 8KW 10KW 220VAC Nau'in Relay Nau'in Sashe na Guda Guda AC AC Masu Tsabtace Wutar Lantarki ta atomatik (6)

Marufi

SDR 10KVA 8KW 10KW 220VAC Nau'in Relay Nau'in Sashe na Guda Guda AC AC Masu Tsabtace Wutar Lantarki ta atomatik (7)

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • FASAHA PARAMETER
  Samfura Saukewa: SDV-3-9000 Saukewa: SDV-3-15000VA Saukewa: SDV-3-20000 Saukewa: SDV-3-30000 Saukewa: SDV-3-60000VA Saukewa: SDV-3-90000VA
  Fasaha Tsarin Sarrafa Motoci na Servo +Micro ƙididdige sarrafa shirye-shiryen
  Nuni na Mita Launi Dangane da buƙatun abokin ciniki
  Bayani Input Voltage/Fitar Wutar Lantarki/Amfani da Load/ Jinkirta Lokaci/Aiki na al'ada/Kariya
  Kariya Sama da Wutar Lantarki Wutar lantarki mai fitarwa>420V± 4V
  Low Voltage Wutar lantarki mai fitarwa <325V± 4V
  Over Loading fiye da 120%
  Sama da T emperature 120°C±10°C
  Lokacin jinkiri 8 dakika
  Harshe Turanci/Rasha/ Sinanci
  InputVoltage AC 240-450V
  Fitar Wutar Lantarki 380V± 2% ko 380V± 4% Daidaitacce
  Yawanci 50Hz/60Hz
  Mataki Mataki Uku
  inganci >95%
  Yanayin yanayi -15°C-45°C
  Waveform murdiya babu ƙarin nau'in kalaman murdiya
  Insulating Resistance Yawanci fiye da 2MQ
  Ƙarfi 9000W 15000W 20000W 30000W 48000W 72000W
  Girman shiryarwa (mm) 454x414x730 485x455x910 535x515x973 535x515x973 810x610x1345 810x610x1345
  Shiryawa (Pcs) 1 1 1 1 1 1
  GW(Kg) 44 59 86 91 215 245
  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana